เอาอีกเรื่องนึง

• มาน
  • ผู้เขียนหัวข้อ
1 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #516997 โดย มาน
เอาอีกเรื่องนึงนะคะติดตามกันตั้งแต่เช้าผู้ชายคนหนึ่งที่รู้ตัวว่าเมาไปต่อไม่ไหวจอดรถนอนข้างทางโดนฉกโทรศัพท์ไปทำให้ผมล่าสุดญาติของคนโทรศัพท์อ่ะเอาโทรศัพท์มาคืนแล้วนะคะตอนนี้ทราบว่าคงจะรู้แล้วว่ากลายเป็นกระแสในวงจรปิดนะคะผู้ชายคนนึงขี่รถมารู้ตัวว่าเมาเนี่ยจอดยังไม่ไหวเลยเซไปเซมาจอดเอาไว้ริมฟุตบาทแบบนี้นะคะเสร็จแล้วตัวเองลุกออกจากรถมาดูถ้าเดินไม่ไหวไม่ไหวเดินยังไม่ไหวเลยนะไม่ไหวจริงๆจะไปซุกอยู่ตรงขอบปูนเสร็จหลังจากนั้นยังไงต่อมันไม่ไหวจริงๆเดี๋ยวมันก็ตรงนี้แหละกางเกงนอนมันก็เลยตื่นมาอีกทีก็เอามานี่ว่าจะมานอนตรงนี้ไม่มียืนงงอยู่ในที่สุดทำบุญห่มคุณลุงคนที่จับโทรศัพท์ไปอ่ะล่าสุดยอดติดต่อเอาโทรศัพท์มาคืนแล้วนะแต่ไม่ได้คืนกับตัวคนเมาค่ะเจ้าของบ้านเพราะบอกเลยว่าเรื่องนี้นะคะมีตัวละครสำคัญอีกตัวนึงและเป็นพลเมืองพลเมืองดีมากๆเจ้าของบ้านเจ้าของบ้านหลังนี้นะคะไม่เปิดเผยชื่อนะแต่ขอเรียกว่าท่านเป็นพลเมืองดีก็แล้วกันท่านอยู่แถวตลาดพลูขายริมถนนเทอดไทคุณชัยยศมุกดาหารไปคุยที่รู้ว่าเป็นพลเมืองดีเพราะอะไรเพราะว่าเจ้าของบ้านเนี่ยเป็นคนเอาขยะออกมาแชร์พยายามตามหาทั้งตัวคนเมาผู้เสียหายที่เสียงโทรศัพท์ไปและพยายามตามหาตัวทั้งคุณลุงที่มันหยิบโทรศัพท์เข้าใจว่าคนเมามาที่บ้านนี้ไม่ใช่ไม่คือเอาจริงนะคนเมาเนี่ยไม่รู้เรื่องอะไรเลยเจ้าของบ้านอ่ะพยายามตามตามหาตัวคูณโทรศัพท์คุณนะผมมีวงจรปิดมีลงมาหยิบไปผมตามหาลุงให้อยู่แบบนี้ค่ะทางพลเมืองดีบอกว่าตอนแรกตัวเองไม่ได้รู้อะไรหรอกว่าเกิดอะไรขึ้นจะไปวิ่งไปวิ่งออกกำลังกาย
www.star99v1.com/ล็อตเตอรี่/Lotto-Thailand